Đang tải

Module Quang SFP 2.5G

  • SFP 2.5G Mã số
  • Bảo hành
  • Xuất xứ
  • 0 đ Giá bán
Số lượng
Module Quang ZHT SFP 2.5G có những đặc điểm như: 1. Tương thích với chuẩn IEEE 802.3u 100Base-SX, 100Base-LX, 100Base-ZX. 2. Tốc độ truyền dữ liệu của module quang 2.5Gbps (OC-48/STM-16 SONET/SDH). 3. Đặc tính MSA tự động điều chỉnh công suất. 4. Tương thích với chuẩn Công nghiệp, Cage RFT. 5. Nguồn cấp Single +3.3V, giao diện TTL Logic.

Giới thiệu

Thông Số Kỹ Thuật:

1.  Tương thích với chuẩn IEEE 802.3u 100Base-SX, 100Base-LX, 100Base-ZX.
2.  Tốc độ truyền dữ liệu của module quang 2.5Gbps (OC-48/STM-16 SONET/SDH).
3.  Đặc tính MSA tự động điều chỉnh công suất.
4.  Tương thích với chuẩn Công nghiệp, Cage RFT.
5.  Nguồn cấp Single +3.3V, giao diện TTL Logic.
6.  Khoảng cách truyền xa 2Km với Multi-mode và 120Km với Single-mode.
7.  Hỗ trợ Hot Pluggable, Chip EEPROM với chức năng Serial ID.
8.  Giao diện quang LC Duplex.
9.  Ít nhiễu điện từ EMI.
10. Nhiệt độ hoạt động 0°C ~+70°C ( Công nghiệp -40°C ~ +85°C).
11. Laser Class 1 tương thích với IEC 60825-1 và IEC 60825-2.
12. Đạt tiểu chuẩn chất lượng RoHs.

Thông số

Video

Bình luận - đánh giá

0 lượt đánh giá
0 lượt đánh giá
0 lượt đánh giá
0 lượt đánh giá
0 lượt đánh giá
Sản phẩm cùng loại